CN08C - Diễn đàn trao đổi thông tin

Đây là diễn đàn trao đổi thông tin của lớp Cn08c trường ĐH Giao Thông Vận Tải TP.HCM
 
Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Top posters
gau_nhoi_bong
 
pro_not_miss
 
Admin
 
ngochungcn08c
 
huynh thi phuong dung
 
DC_RAM_DJ
 
chupa_chups
 
iceriver102
 
ZachillesZ
 
IWANTCN08C
 
Latest topics
» Lập trình IOS (iphone/ipad)
Thu Sep 06, 2012 7:25 pm by thephiet67890

» Tài liệu ôn thi tốt nghiệp
Sat Dec 10, 2011 9:10 am by huynh thi phuong dung

» mau bao cao web ban hang
Fri Nov 25, 2011 10:10 am by hongluumong

» Party 1 bữa hoành tráng cái coi :D
Sun Sep 18, 2011 10:20 am by zEn

» bình luận ảnh đi chơi bò cappppppp.....
Wed Sep 14, 2011 8:31 pm by babystar7878

» DKM...................VKL
Sun Sep 11, 2011 7:37 pm by ngochungcn08c

» thông tin bảo mật
Thu Jul 21, 2011 11:17 pm by babystar7878

» có cái hay nè
Wed Jul 20, 2011 11:10 pm by ngochungcn08c

» Thủ tục làm bằng tốt nghiệp
Wed Jul 06, 2011 11:00 am by huynh thi phuong dung


Share | 
 

 xem ai ngu hon nao@@@@@@

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
DC_RAM_DJ

avatar

Tổng số bài gửi : 95
Points : 211
Join date : 24/10/2009

Bài gửiTiêu đề: xem ai ngu hon nao@@@@@@   Sun Nov 22, 2009 4:38 pm

Ai ngu?
Một cảnh sát bắt được tên trộm, trên đường giải về đồn công an, tên trộm nói với anh ta:

- Xin ông đợi tôi đi mua bao thuốc một lát.

Viên cảnh sát quát:

- Anh định biến tôi thành thằng ngốc chắc. Tôi cho anh đi để anh chạy à. Thôi thế này, anh đứng đây đợi tôi mua về cho...
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
 
xem ai ngu hon nao@@@@@@
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
CN08C - Diễn đàn trao đổi thông tin :: Giải trí :: Vui cười-
Chuyển đến