CN08C - Diễn đàn trao đổi thông tin

Đây là diễn đàn trao đổi thông tin của lớp Cn08c trường ĐH Giao Thông Vận Tải TP.HCM
 
Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Top posters
gau_nhoi_bong
 
pro_not_miss
 
Admin
 
ngochungcn08c
 
huynh thi phuong dung
 
DC_RAM_DJ
 
chupa_chups
 
iceriver102
 
ZachillesZ
 
IWANTCN08C
 
Latest topics
» Lập trình IOS (iphone/ipad)
Thu Sep 06, 2012 7:25 pm by thephiet67890

» Tài liệu ôn thi tốt nghiệp
Sat Dec 10, 2011 9:10 am by huynh thi phuong dung

» mau bao cao web ban hang
Fri Nov 25, 2011 10:10 am by hongluumong

» Party 1 bữa hoành tráng cái coi :D
Sun Sep 18, 2011 10:20 am by zEn

» bình luận ảnh đi chơi bò cappppppp.....
Wed Sep 14, 2011 8:31 pm by babystar7878

» DKM...................VKL
Sun Sep 11, 2011 7:37 pm by ngochungcn08c

» thông tin bảo mật
Thu Jul 21, 2011 11:17 pm by babystar7878

» có cái hay nè
Wed Jul 20, 2011 11:10 pm by ngochungcn08c

» Thủ tục làm bằng tốt nghiệp
Wed Jul 06, 2011 11:00 am by huynh thi phuong dung


Share | 
 

 we are not pro

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
iceriver102

avatar

Tổng số bài gửi : 70
Points : 121
Join date : 26/02/2010
Age : 27
Đến từ : trai tim mot con nguoi!

Bài gửiTiêu đề: we are not pro   Tue Mar 16, 2010 11:56 am

làm sao cái chuyên mục thông tin quan trọng của lớp lại biến thành cái " nhà riêng" cho mấy pác zachillesz huynh thi phuong dung và pac pro_not_miss cãi nhau như thế nhỉ đề nghị mấy pác xem lại cho không viết thì thôi nghiêm túc chúc đi
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
IWANTCN08C

avatar

Tổng số bài gửi : 32
Points : 46
Join date : 13/06/2010
Age : 106
Đến từ : Nha chu o dau

Bài gửiTiêu đề: Re: we are not pro   Mon Jul 26, 2010 7:37 pm

Thi jay cung jui chu sao
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
 
we are not pro
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
CN08C - Diễn đàn trao đổi thông tin :: Thông báo chung :: Góp ý-
Chuyển đến